MUDA WA MRADI

% Mradi huu ulianza 7/1/2024 na
kukamilika tarehe 31/01/2025, muda
wa uangalizi (DLP) miezi 12

® GHARAMA ZA MRADI

@ 5 Gharama ya mradi huu ni TZS
36,967,122,894.44

FAIDA ZA MRADI

kusafirisha na kusambaza kiasi
cha lita milioni 23.3 kwa siku

BAN G ULO

Mradi huu unahusisha Majimbo matano ya Uchaguzi
ambayo ni Segere, Ukonga, Temeke, ikiwa ni juhudi za
Serikali kuboresha huduma ya upatikani wa maji safi
kwa Wakazi 450,000 wa Dar es Salaam ya Kusini
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